| Màu mặt số | Đen-Trắng |
|---|---|
| Bảo hành chính hãng | Pin 2 Năm, Máy 2 Năm |
| Chống nước | 3 ATM (30m) |
| Màu dây | Vàng |
| Dạng mặt số | Tròn |
| Giới tính | Nữ |
| Hãng | Bentley |
| Kích Thước Núm | 4 mm |
| Kích Thước Vỏ | 31 mm x 51.2 mm |
| Loại dây | Dây Inox (Thép Không Gỉ) 316L mạ vàng PVD |
| Loại kính | Sapphire (Kính Chống Trầy) |
| Loại máy | Pin (Quartz) |
| Mã Máy Đồng Hồ | RONDA 762 |
| Màu sắc | Đen |
| Size mặt số | 23 mm |
| Thương hiệu | Đức |
Xem Thêm
Bảo Hành 5 Năm
100% Chính Hãng
Miễn Phí Vận Chuyển
Sản Phẩm Đa Dạng
Nhân Viên Nhiệt Tình
Đổi Trả Hàng 7 Ngày*



Đánh giá
There are no reviews yet