| Hãng | Casio |
|---|---|
| Dòng Sản Phẩm | G-Shock |
| Giới tính | Nữ |
| Loại máy | Pin (Quartz) |
| Loại dây | Dây Cao Su (Nhựa) |
| Màu dây | Tím |
| Loại kính | Mineral Crystar (kính khoáng) |
| Chống nước | 20 ATM (200m) |
| Dạng mặt số | Vuông |
| Size mặt số | 38.4 mm |
| Màu mặt số | Tím |
| Chất liệu vỏ | Nhựa Resin |
| Độ Dày Vỏ | 10.9 mm |
| Màu vỏ | Tím |
| Bảo hành chính hãng | Quốc Tế 1 Năm |
| Thương hiệu | Nhật Bản |
Bảo Hành 5 Năm
100% Chính Hãng
Miễn Phí Vận Chuyển
Sản Phẩm Đa Dạng
Nhân Viên Nhiệt Tình
Đổi Trả Hàng 7 Ngày*





























