| Bảo hành chính hãng | Quốc Tế 5 Năm |
|---|---|
| Hãng | Casio |
| Dòng Sản Phẩm | G-Shock |
| Giới tính | Nữ |
| Loại máy | Pin (Quartz) |
| Loại dây | Dây Cao Su (Nhựa) |
| Loại kính | Mineral Crystal (Kính Cứng) |
| Chống nước | 20 ATM (200m) |
| Dạng mặt số | Vuông |
| Size mặt số | 43,8 x 34,4mm |
| Màu mặt số | Vàng hồng |
| Độ Dày Vỏ | 10,9 mm |
| Thương hiệu | Nhật Bản |
Bảo Hành 5 Năm
100% Chính Hãng
Miễn Phí Vận Chuyển
Sản Phẩm Đa Dạng
Nhân Viên Nhiệt Tình
Đổi Trả Hàng 7 Ngày*



































