| Bảo hành chính hãng | Quốc Tế 1 Năm |
|---|---|
| Chức năng | Lịch ngày |
| Hãng | Citizen |
| Thương hiệu | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Loại máy | Eco-Drive (Năng lượng ánh sáng) |
| Loại dây | Dây Cao Su (Nhựa) |
| Màu dây | Xanh lá |
| Loại kính | Kính cứng (Mineral crystal) |
| Chống nước | 30 ATM (300m) |
| Dạng mặt số | Tròn |
| Size mặt số | 48.2mm |
| Màu mặt số | Xanh lá |
| Màu Kim | Trắng ngà – đen – đỏ |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ |
| Độ Dày Vỏ | 19mm |
| Màu vỏ | Đen |
Xem Thêm
Bảo Hành 5 Năm
100% Chính Hãng
Miễn Phí Vận Chuyển
Sản Phẩm Đa Dạng
Nhân Viên Nhiệt Tình
Đổi Trả Hàng 7 Ngày*


