| Bảo hành chính hãng | Quốc Tế 1 Năm |
|---|---|
| Hãng | Citizen |
| Thương hiệu | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Loại máy | Eco-Drive (Năng lượng ánh sáng) |
| Loại dây | Dây Inox (Thép Không Gỉ) |
| Màu dây | Bạc |
| Loại kính | Sapphire (Kính Chống Trầy) |
| Chống nước | 10 ATM (100m) |
| Dạng mặt số | Tròn |
| Size mặt số | 43mm |
| Màu mặt số | Đen |
| Màu Kim | bạc – trắng – đỏ |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ |
| Độ Dày Vỏ | 11.3mm |
| Màu vỏ | Bạc |
| Chức năng | Chronograph, Dạ quang, Giờ 24, Insufficient Charge Warning Function, Lịch ngày, Overcharge Prevention Function, Tachymeter |
Xem Thêm
Bảo Hành 5 Năm
100% Chính Hãng
Miễn Phí Vận Chuyển
Sản Phẩm Đa Dạng
Nhân Viên Nhiệt Tình
Đổi Trả Hàng 7 Ngày*


