| Bảo hành chính hãng | Quốc Tế 1 Năm |
|---|---|
| Loại dây | Dây Lưới |
| Hãng | Citizen |
| Thương hiệu | Nhật Bản |
| Giới tính | Nữ |
| Loại máy | Eco-Drive (Năng lượng ánh sáng) |
| Màu dây | Bạc |
| Loại kính | Sapphire (Kính Chống Trầy) |
| Chống nước | 5 ATM (50m) |
| Dạng mặt số | Chữ Nhật |
| Size mặt số | 28.4mm |
| Màu mặt số | Hồng |
| Màu Kim | Vàng |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ |
| Độ Dày Vỏ | 7.5mm |
| Màu vỏ | Vàng |
Xem Thêm
Bảo Hành 5 Năm
100% Chính Hãng
Miễn Phí Vận Chuyển
Sản Phẩm Đa Dạng
Nhân Viên Nhiệt Tình
Đổi Trả Hàng 7 Ngày*


