| Giới tính | Nữ |
|---|---|
| Chiều rộng dây | 16 mm |
| Bảo hành chính hãng | Quốc Tế 2 Năm |
| Bộ sưu tập | Iconic |
| Màu dây | Vàng Hồng |
| Tên gọi | Iconic Link |
| Loại máy | Pin (Quartz) |
| Chức năng | 2 Kim |
| Size mặt số | 32 mm |
| Dạng mặt số | Tròn |
| Màu mặt số | Đen |
| Độ Dày Vỏ | 8.5 mm |
| Màu vỏ | Vàng Hồng |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ |
| Tên Dây | Link |
| Chất Liệu Dây | Thép không gỉ |
| Chống nước | 3 ATM (30m) |
| Loại kính | Mineral Crystal (Kính Cứng) |
| Hãng | Daniel Wellington |
| Loại dây | Dây Inox (Thép Không Gỉ) |
| Thương hiệu | Thụy Điển |
Bảo Hành 5 Năm
100% Chính Hãng
Miễn Phí Vận Chuyển
Sản Phẩm Đa Dạng
Nhân Viên Nhiệt Tình
Đổi Trả Hàng 7 Ngày*







