| Bảo hành chính hãng | Quốc Tế 2 Năm |
|---|---|
| Bộ sưu tập | EOLIA |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ |
| Chiều rộng dây | 12 mm |
| Chống nước | 5 ATM (50m) |
| Dạng mặt số | Tròn |
| Độ dày mặt số | 6,8 mm |
| Giới tính | Nữ |
| Hãng | Pierre Lannier |
| Loại dây | Dây Da |
| Loại kính | Mineral Crystal (Kính Cứng) |
| Loại máy | Pin (Quartz) |
| Màu dây | Đen |
| Màu mặt số | Đen |
| Màu vỏ | Vàng |
| Size mặt số | 33 mm |
| Thương hiệu | Pháp |
Bảo Hành 5 Năm
100% Chính Hãng
Miễn Phí Vận Chuyển
Sản Phẩm Đa Dạng
Nhân Viên Nhiệt Tình
Đổi Trả Hàng 7 Ngày*


















































