| Độ dày mặt số | 10,35 mm |
|---|---|
| Bảo hành chính hãng | Quốc Tế 1 Năm |
| Bộ sưu tập | IMPULSION |
| Chống nước | 5 ATM (50m) |
| Chiều rộng dây | 22 mm |
| Dạng mặt số | Tròn |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 304 |
| Giới tính | Nam |
| Màu vỏ | Bạc |
| Hãng | Pierre Lannier |
| Loại dây | Dây Da |
| Loại kính | Mineral Crystal (Kính Cứng) |
| Loại máy | Pin (Quartz) |
| Màu dây | Nâu |
| Màu mặt số | Xanh dương |
| Size mặt số | 43 mm |
| Thương hiệu | Pháp |
Xem Thêm
Bảo Hành 5 Năm
100% Chính Hãng
Miễn Phí Vận Chuyển
Sản Phẩm Đa Dạng
Nhân Viên Nhiệt Tình
Đổi Trả Hàng 7 Ngày*






