| Độ dày mặt số | 11,7 mm |
|---|---|
| Bảo hành chính hãng | Quốc Tế 1 Năm |
| Chức năng | Lịch ngày, Lịch thứ |
| Loại dây | Dây Lưới |
| Bộ sưu tập | BEAUCOUR |
| Chống nước | 3 ATM (30m) |
| Chiều rộng dây | 20 mm |
| Dạng mặt số | Tròn |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 304 |
| Giới tính | Nam |
| Màu vỏ | Xám |
| Hãng | Pierre Lannier |
| Loại kính | Mineral Crystal (Kính Cứng) |
| Loại máy | Pin (Quartz) |
| Màu dây | Xám |
| Màu mặt số | Xám |
| Size mặt số | 42 mm |
| Thương hiệu | Pháp |
Bảo Hành 5 Năm
100% Chính Hãng
Miễn Phí Vận Chuyển
Sản Phẩm Đa Dạng
Nhân Viên Nhiệt Tình
Đổi Trả Hàng 7 Ngày*









