| Chiều rộng dây | 22 mm |
|---|---|
| Bảo hành chính hãng | Quốc Tế 2 Năm |
| Hãng | Skagen |
| Chống nước | 10 ATM (100m) |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 304 |
| Thương hiệu | Đan Mạch |
| Dạng mặt số | Tròn |
| Màu vỏ | Bạc |
| Giới tính | Nam |
| Loại dây | Dây Inox (Thép Không Gỉ) |
| Loại kính | Mineral Crystal (Kính Cứng) |
| Loại máy | Pin (Quartz) |
| Màu dây | Bạc |
| Màu mặt số | Đen |
| Size mặt số | 42 mm |
Xem Thêm
Bảo Hành 5 Năm
100% Chính Hãng
Miễn Phí Vận Chuyển
Sản Phẩm Đa Dạng
Nhân Viên Nhiệt Tình
Đổi Trả Hàng 7 Ngày*
























