| Màu sắc | Xanh Lá |
|---|---|
| Chiều cao | 18 mm |
| Chiều dài | 111 mm |
| Cân nặng | 131 g |
| Công dụng | Bottle Opener, Can Opener, Key Ring, Large Blade With Wavy Edge, Phillips Screwdriver 1/2, Reamer, Punch, Screwdriver 3 mm, Screwdriver 5 mm, Lockable, Wire Stripper, Wood Saw |
| Chất liệu | Two-Component Scales |
| Khóa lưỡi dao | Có |
| Mở dao một tay | Có |
| Thương hiệu | Thụy Sỹ |
| Hãng | Victorinox |
Xem Thêm
Bảo Hành 5 Năm
100% Chính Hãng
Miễn Phí Vận Chuyển
Sản Phẩm Đa Dạng
Nhân Viên Nhiệt Tình
Đổi Trả Hàng 7 Ngày*



Đánh giá
There are no reviews yet