| Màu sắc | Đỏ |
|---|---|
| Chiều cao | 19.5 mm |
| Chiều dài | 91 mm |
| Cân nặng | 99 g |
| Công dụng | Bottle Opener, Can Opener, Fish Scaler, Hook Disgorger, Key Ring, Large Blade, Multipurpose Hook, Phillips Screwdriver 1/2, Reamer, Punch And Sewing Awl, Ruler (Cm), Ruler (Inches), Scissors, Screwdriver 3 mm, Screwdriver 6 mm, Small Blade, Toothpick, Tweezers, Wire Stripper |
| Chất liệu | ABS / Cellidor |
| Khóa lưỡi dao | Không |
| Mở dao một tay | Không |
| Thương hiệu | Thụy Sỹ |
| Hãng | Victorinox |
Xem Thêm
Bảo Hành 5 Năm
100% Chính Hãng
Miễn Phí Vận Chuyển
Sản Phẩm Đa Dạng
Nhân Viên Nhiệt Tình
Đổi Trả Hàng 7 Ngày*



Đánh giá
There are no reviews yet