| Bảo hành chính hãng | Quốc Tế 1 Năm |
|---|---|
| Hãng | Citizen |
| Thương hiệu | Nhật Bản |
| Giới tính | Nam |
| Loại máy | Eco-Drive (Năng lượng ánh sáng) |
| Loại dây | Dây Da |
| Màu dây | Đen |
| Loại kính | Sapphire (Kính Chống Trầy) |
| Chống nước | 10 ATM (100m) |
| Dạng mặt số | Tròn |
| Size mặt số | 42mm |
| Màu mặt số | Xám |
| Màu Kim | Trắng – đen |
| Chất liệu vỏ | Tianium |
| Độ Dày Vỏ | 12.2mm |
| Màu vỏ | Bạc |
Xem Thêm
Bảo Hành 5 Năm
100% Chính Hãng
Miễn Phí Vận Chuyển
Sản Phẩm Đa Dạng
Nhân Viên Nhiệt Tình
Đổi Trả Hàng 7 Ngày*


