| Màu sắc | Xanh Dương |
|---|---|
| Chiều cao | 11 mm |
| Chiều dài | 58 mm |
| Cân nặng | 23 g |
| Công dụng | Key Ring, Nail File, Pressurized Ballpoint Pen, Scissors, Screwdriver 2.5 mm, Small Blade, Toothpick, Tweezers |
| Chất liệu | ABS / Cellidor |
| Khóa lưỡi dao | Không |
| Mở dao một tay | Không |
| Thương hiệu | Thụy Sỹ |
| Hãng | Victorinox |
Xem Thêm
Bảo Hành 5 Năm
100% Chính Hãng
Miễn Phí Vận Chuyển
Sản Phẩm Đa Dạng
Nhân Viên Nhiệt Tình
Đổi Trả Hàng 7 Ngày*



Đánh giá
There are no reviews yet