| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Chiều cao | 12 mm |
| Chiều dài | 93 mm |
| Cân nặng | 71 g |
| Công dụng | Bottle Opener, Can Opener, Key Ring, Large Blade, Reamer, Punch, Screwdriver 3 mm, Screwdriver 7.5 mm, Wire Stripper |
| Chất liệu | Alox |
| Khóa lưỡi dao | Không |
| Mở dao một tay | Không |
| Thương hiệu | Thụy Sỹ |
| Hãng | Victorinox |
Xem Thêm
Bảo Hành 5 Năm
100% Chính Hãng
Miễn Phí Vận Chuyển
Sản Phẩm Đa Dạng
Nhân Viên Nhiệt Tình
Đổi Trả Hàng 7 Ngày*



Đánh giá
There are no reviews yet